Email ID:
   

സുവര്‍ണ മയൂരം നേടിയ ‘ബ്യാരി’ ബംഗളൂരില്‍ പ്രദര്‍ശിപ്പിച്ചു

ബ്യാരിയുടെ സംവിധായകന്‍ കെ പി സുവീരനെ ഗിരീഷ്‌ കാസറവള്ളി അനുമോദിക്കുന്നു

ബ്യാരി ഭാഷയിലെ ആദ്യ ചലച്ചിത്രമായ ബ്യാരിയുടെ പ്രദര്‍ശനം ഇന്ഫാന്ട്രി റോഡിലെ സുലോചന ഓഡിറ്റോറിയത്തില്‍ വച്ച് നടന്നു . ക്ഷണിക്കപ്പെട്ട അതിഥികള്‍ക്ക് മുന്‍പില്‍ നടന്ന പ്രദര്‍ശനം കാണാന്‍ പ്രമുഖ സംവിധായകന്‍ ഗിരീഷ്‌ കാസറവള്ളി ,നടിമാരായ താര , രൂപശ്രീ , ബ്യാരിയില്‍ പ്രധാന വേഷം അവതരിപ്പിച്ച നടന്‍ മാമുക്കോയ എന്നിവര്‍ എത്തിയിരുന്നു . 2011-ലെ ദേശീയ ചലച്ചിത്ര പുരസ്കാരത്തില്‍ മികച്ച ചലച്ചിത്രത്തിനുള്ള പുരസ്കാരം നേടിയ ചിത്രമാണ് ബ്യാരി . മലയാളിയായ കെ.പി. സുവീരനാണ് 2011-ല്‍ പുറത്തിറങ്ങിയ ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥ മലയാളത്തിലാണ് തയാറാക്കിയത്. ബ്യാരി ജനവിഭാഗത്തിലെ ഒരു പെൺകുട്ടി അഭിമുഖീകരിക്കുന്ന വിവാഹമോചന പ്രശ്നത്തെ ആസ്പദമാക്കിയാണ് ചിത്രം നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. തമിഴ്, മലയാള അഭിനേത്രി മല്ലികയാണ് ഇതിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രമായ നാദിറയെ അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. നാദിറയുടെ ഭര്‍ത്താവിനെ നിര്‍മ്മാതാവായ അല്‍ത്താഫ് ടി.എച്ച്. അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.പ്രശസ്ത കന്നട എഴുത്തുകാരിയായ സാറാ അബൂബക്കര്‍ തന്റെ പ്രഥമ നോവലായ ചന്ദ്രഗിരി തീരദല്ലിയുടെ കഥാ ചോരണമാണ് ബ്യാരി എന്ന് ആരോപിച്ചിരുന്നു

Related posts:

  1. ഇക്കിളിപ്പെടുത്തുന്ന സിനിമകളുടെ റീമേക് വസന്തം വീണ്ടും – പഴയ കാല ഹിറ്റ്‌ ” രാസലീല ” തിരിച്ചു വരുന്നു ഹിറ്റായ `നീലത്താമര’ റീമേക്കിനെത്തുടര്‍ന്ന്‌ ഭരതന്റെ `രതിനിര്‍വേദം’ മുപ്പത്തിമൂന്ന്‌ വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്കുശേഷമെത്തി സൗന്ദര്യ ആസ്വാദകരായ പ്രേക്ഷകരെ...
  2. ജയപ്രകാശ് കൂളൂരിന്റെ പുതിയ നാടകം : പ്രകാശ്‌ ബാരെ , വി കെ പ്രകാശ് , പദ്മ പ്രിയ , ആന്‍ അഗസ്റിന്‍ എന്നിവര്‍ അഭിനയിക്കുന്ന നാടകം ബംഗളൂരില്‍ പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കും പ്രമുഖ നാടക സംവിധായകന്‍ ജയപ്രകാശ് കൂളൂര്‍ സംവിധാനം ചെയ്ത നാല് ലഘു നാടകങ്ങള്‍...
  3. പ്രശസ്ത ചിത്രകാരന്‍ സ്ടെനിന്‍ എന്‍ പി യുടെ ചിത്ര പ്രദര്‍ശനം ആരംഭിച്ചു പ്രശസ്ത ചിത്രകാരന്‍ സ്ടെനിന്‍ എന്‍ പി യുടെ ചിത്ര പ്രദര്‍ശനം കര്‍ണാടക ചിത്ര...
  4. പതിനഞ്ചാമത് അന്താരാഷ്ട്ര ചലച്ചിത്രമേളയ്ക്ക് തിരശീല വീണു. സുവര്‍ണമയൂരം കൊളംബിയന്‍ ചിത്രത്തിന് . തിരുവനന്തപുരം: പതിനഞ്ചാമത് അന്താരാഷ്ട്ര ചലച്ചിത്രമേളയ്ക്ക് തിരശീല വീണു. മികച്ച സിനിമയ്ക്കുള്ള സുവര്‍ണമയൂരം കാര്‍ലോസ്...
  5. രാജ്യാന്തര ചലച്ചിത്ര മേള നാളെ തുടങ്ങും ; എം ജി ശശിയുടെ ജാനകി പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കും വെള്ളിയാഴ്‌ച ആരംഭിക്കുന്ന പതിനഞ്ചാമത്‌ രാജ്യാന്തര ചലച്ചിത്രമേള വെള്ളിയാഴ്ച  വൈകുന്നേരം ആറിന്‌്‌ നിശാഗന്ധിയില്‍ മുഖ്യമന്ത്രി...

Short URL: http://morningbellnews.com/?p=11019

Posted on Mar 19 2012. Filed under Bangalore, Cinema, Featured. You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0. You can skip to the end and leave a response. Pinging is currently not allowed.

Leave a Reply


Recent Comments

  • hasgar: super review!!!
  • Olinda Jefferds: Hey got accepted!!!!! And by the way if anyone is reading this…I have a terrible credit...
  • Clips (small): I always visit new blog everyday and i found your blog “-~:
  • twetkwebnnbtkts: Certainly, I preferred your blog, it can be with my bookmarks. I reckon excellent webpage you will...
  • new york knicks: Howdy would you mind sharing which blog platform you’re using? I’m planning to start my...

Photo Gallery

Hello....... fdhgfhj hkfgfjh
Log in | Developed by EnWeb Technologies
Real Time Web Analytics

Fatal error: Allowed memory size of 67108864 bytes exhausted (tried to allocate 2176095 bytes) in /home/morningb/public_html/wp-includes/functions.php on line 1007